KUJENGA MAHUSIANO IMARA WATANZANIA NA WACHINA

Tangu kuanzishwa kwake, chama chetu kimeimarisha uhusiano wa Watanzania na Wachina kupitia semina, makongamano na mipango ya elimu, afya na utamaduni. Pia tumesuluhisha mizozo ya kitamaduni na udhibiti, tukisaidia mashirika ya Uchina na Watanzania katika kusimamia sheria na kufikia masoko na ubia nchini China.

Dk. Meiling Zhao, Rais wa Jumuiya ya Uwezeshaji Wanawake na Maendeleo katika Asia-Afrika, pamoja na ujumbe wake wa wanachama 5, walitembelea TCFPA tarehe 1 Machi 2023.

Kujenga Madaraja Kati ya Watanzania na Wachina.

Jiunge nasi katika kukuza maelewano kupitia semina, makongamano, na mipango ya elimu. Nufaika kutokana na usaidizi wetu katika kukabiliana na changamoto za kitamaduni na udhibiti, kuhakikisha utiifu na kuwezesha ufikiaji wa masoko na ushirikiano wa China.

FAIDA ZA UANACHAMA

  • Fursa za masomo kwa programu za PhD na Masters
  • Usaidizi wa michakato ya visa kwa kusafiri kwenda Uchina
  • Upatikanaji wa semina na ziara mbalimbali nchini China
  • Uwezeshaji wa mahusiano ya kibiashara kati ya makampuni ya China na Tanzania

Miradi yote ya urafiki ya China na Tanzania.

Jiunge nasi katika kukuza maelewano kupitia semina, makongamano, na mipango ya elimu chini ya bendera ya miradi ya urafiki ya China na Tanzania. Nufaika kutokana na usaidizi wetu katika kukabiliana na changamoto za kitamaduni na udhibiti, kuhakikisha utiifu na kuwezesha ufikiaji wa masoko na ushirikiano wa China.

CHINA TANZANIA EDUCATION
china tanzania

Kutana na bodi yetu ya wanachama

Gundua Jumuiya ya Urafiki ya Tanzania China kupitia Habari na Matukio

Gundua mabadilishano ya kitamaduni, fursa za biashara, na matukio yajayo na Tanzania China Friendship Promotion Association.

Tcfpa-director-2-768x526

Vitanda hivyo ni zawadi kutoka kwa Ubalozi wa Jamhuri ya Watu wa China, kupitia mipango yao mingi ya kusaidia maisha bora ya raia wa Tanzania, kupitia afya bora na elimu. SG walikabidhi vitanda hivyo kwa Mbunge wa Ilemela, Mhe. Angelina Mabula, akionekana akipokea vitanda vilivyotolewa

CHINA TANZANIA EDUCATION

Dk. Meiling alikuja chini ya ufadhili wa Wakfu wa Kichina wa Amani na Maendeleo, (CFPD) ambao ni washirika wa TCFPA katika Maendeleo. Akiwa nchini Tanzania, Dk. Meiling Zhao na timu yake walitembelea Shule ya Msingi ya Magorofani na Juhudi iliyopo Gongolamboto, Dar es Salaam, kama ujumbe wa kutafuta ukweli wa jinsi.

ms-husna-sharif-and-MwanaFA

Tarehe 3 Disemba 2023 Mwakilishi wa TCFPA Bi. Husna Sharif alikabidhi vitanda 22 katika Hospitali ya Wilaya ya Muheza. maisha, kupitia afya bora na..

Close Search Window
↑