MATUKIO NA USASISHAJI

Uncategorized @sw-tz|

... Read More → MATUKIO NA USASISHAJI

Hifadhi ya Taifa ya Kilimanjaro

Historia, Sanaa ya Tanzania, Utamaduni|

Mlima Kilimanjaro wenye urefu wa mita 5,895 ndio sehemu ya juu zaidi barani Afrika. Hifadhi ya Kitaifa ya... Read More → Hifadhi ya Taifa ya Kilimanjaro

Hifadhi ya Taifa ya Serengeti

Historia, Sanaa ya Tanzania, Utamaduni|

Ni mbuga kubwa ya Kitaifa kaskazini mwa Tanzania ambayo ina urefu wa zaidi ya 14,763 km2 (5,700 sq mi).... Read More → Hifadhi ya Taifa ya Serengeti

test bgororo

Hifadhi ya Ngorongoro

Historia, Sanaa ya Tanzania, Utamaduni|

Hifadhi ya Ngorongoro iko kaskazini mwa Tanzania. Ni nyumbani kwa Bonde la volkeno la Ngorongoro Crater na... Read More → Hifadhi ya Ngorongoro

Pori la Akiba la Selous

Historia, Sanaa ya Tanzania, Utamaduni|

Hifadhi ya Selous, iliyoanzishwa na Wajerumani mwaka 1896 na kutangazwa na serikali ya kikoloni ya Ujerumani... Read More → Pori la Akiba la Selous

Makumbusho ya Sayansi na Teknolojia ya Shanghai

Historia, Sanaa ya Kichina, teknolojia, Utamaduni|

Ilifunguliwa mwaka wa 2001, makumbusho hutoa mambo mengi ya kuona na kufanya, ikiwa ni pamoja na maonyesho ya... Read More → Makumbusho ya Sayansi na Teknolojia ya Shanghai

Makumbusho ya Sanaa ya China

Historia, Sanaa ya Kichina, Utamaduni|

Pia mara nyingi hujulikana kama Jumba la Sanaa la Uchina, Jumba la Makumbusho la Sanaa la China ( Zhonghuá... Read More → Makumbusho ya Sanaa ya China

Makumbusho ya Historia ya Asili ya Shanghai

Historia, Sanaa ya Kichina, Utamaduni|

Jumba la Makumbusho la Historia ya Asili la Shanghai lilianzishwa mwaka wa 1956 na lilifunguliwa hivi majuzi... Read More → Makumbusho ya Historia ya Asili ya Shanghai

Mwakilishi wa TCFPA amekabidhi vitanda hivyo kwa Mbunge wa Muheza Mhe. Hamisi Mwinjuma, aka Mwana FA humu akionekana akipokea vitanda vilivyotolewa.

Uncategorized @sw-tz|

Tarehe 3 Desemba 2023 Mwakilishi wa TCFPA Bi. Husna Sharif Alikabidhi vitanda 22 vya wagonjwa, katika... Read More → Mwakilishi wa TCFPA amekabidhi vitanda hivyo kwa Mbunge wa Muheza Mhe. Hamisi Mwinjuma, aka Mwana FA humu akionekana akipokea vitanda vilivyotolewa.

Dk. Meiling Zhao, Rais wa Jumuiya ya Uwezeshaji Wanawake na Maendeleo katika Asia-Afrika, pamoja na ujumbe wake wa wanachama 5, walitembelea TCFPA tarehe 1 Machi 2023.

Changamoto za kijamii, Elimu, Shule|

Dk. Meiling alikuja chini ya ufadhili wa Wakfu wa Kichina wa Amani na Maendeleo, (CFPD) ambao ni washirika wa... Read More → Dk. Meiling Zhao, Rais wa Jumuiya ya Uwezeshaji Wanawake na Maendeleo katika Asia-Afrika, pamoja na ujumbe wake wa wanachama 5, walitembelea TCFPA tarehe 1 Machi 2023.

Close Search Window
↑