Kushirikiana na Tanzania China Friendship Promotion Association (TCFPA) na kuleta matokeo ya maana katika kuimarisha mahusiano baina ya Tanzania na China. Hapa kuna njia mbalimbali unazoweza kuhusika:

Faida za Mwanachama

Ukiwa mwanachama, unapata fursa ya kupata ufadhili wa masomo ya kipekee, miunganisho ya biashara, kuwezesha visa, semina, fursa za mitandao, programu za kubadilishana utamaduni, usaidizi wa kufuata sheria, na rasilimali muhimu ili kuboresha ukuaji wako wa kibinafsi na kitaaluma huku ukikuza uhusiano wa Tanzania na China.

Kujenga Madaraja Kati ya Watanzania na Wachina.

Jiunge nasi katika kukuza maelewano kupitia semina, makongamano, na mipango ya elimu. Nufaika kutokana na usaidizi wetu katika kukabiliana na changamoto za kitamaduni na udhibiti, kuhakikisha utiifu na kuwezesha ufikiaji wa masoko na ushirikiano wa China.

FAIDA ZA UANACHAMA

  • Fursa za masomo kwa programu za PhD na Masters
  • Usaidizi wa michakato ya visa kwa kusafiri kwenda Uchina
  • Upatikanaji wa semina na ziara mbalimbali nchini China
  • Uwezeshaji wa mahusiano ya kibiashara kati ya makampuni ya China na Tanzania
Tcfpa-director
serengeti

Pata ufikiaji wa manufaa ya kipekee, ikiwa ni pamoja na ufadhili wa masomo, miunganisho ya biashara, na kuwezesha visa.

Ungana nasi katika kuimarisha urafiki kati ya Tanzania na China. Kwa kuwa sehemu ya TCFPA, utachangia katika mabadilishano ya maana ya kitamaduni, kielimu na ya kibiashara ambayo yananufaisha mataifa yote mawili. Shiriki katika mipango yetu, hudhuria hafla zetu, na ufanye athari ya kudumu.

Dhamira yetu ni kuimarisha urafiki na ushirikiano kati ya Tanzania na China.

Tunapanga na kushiriki mara kwa mara katika matukio yanayotangaza misheni yetu, ikijumuisha semina, sherehe za kitamaduni, vikao vya biashara na ziara za kielimu.

Kwa maswali na taarifa zaidi

Tungependa kusikia kutoka kwako! Iwe una maswali, unahitaji usaidizi, au unataka kujihusisha, timu yetu iko hapa kukusaidia.

  • Barua pepe: info@tcfpa.co.tz
  • Simu: +255716020802
  • Anwani: Makao Makuu ya TCFPA, Dar es Salaam, Tanzania

Je, unahitaji usaidizi, au unataka kujihusisha?

Error: Contact form not found.

Sehemu zinazohitajika zimetiwa alama *

Kwa kutoa jina lako, anwani ya barua pepe na nambari yako ya simu, unakubali kupokea masasisho ya mara kwa mara kuhusu shughuli na mipango yetu.

Miradi yote ya urafiki ya China na Tanzania.

Jiunge nasi katika kukuza maelewano kupitia semina, makongamano, na mipango ya elimu chini ya bendera ya miradi ya urafiki ya China na Tanzania. Nufaika kutokana na usaidizi wetu katika kukabiliana na changamoto za kitamaduni na udhibiti, kuhakikisha utiifu na kuwezesha ufikiaji wa masoko na ushirikiano wa China.

CHINA TANZANIA EDUCATION
china tanzania

Historia Yetu

Tangu kuanzishwa kwake, TCFPA imekuwa na mchango mkubwa katika kuimarisha uhusiano kati ya Tanzania na China. Tumefanikiwa kuandaa semina nyingi, makongamano, na mabadilishano ya kitamaduni, kuziba mapengo na kuwezesha uelewano bora kati ya watu hao wawili.

Historia yetu ina alama za matukio muhimu ambayo yanaonyesha kujitolea kwetu kukuza urafiki na ushirikiano wa kudumu
Katibu Mkuu
Zanzibar-Selous
Tanzania China Friendship Promotion Association

Taarifa za Chama

& Matukio ya Hivi Karibuni

Hapa ndipo mahali pa kupata taarifa kuhusu jumuiya yetu mahususi. Pakua fomu, kukusanya maelezo ya mawasiliano.

MATUKIO NA USASISHAJI

Uncategorized @sw-tz

...
Read More → MATUKIO NA USASISHAJI

Hifadhi ya Taifa ya Kilimanjaro

Historia, Sanaa ya Tanzania, Utamaduni

Mlima Kilimanjaro wenye urefu wa mita 5,895 ndio sehemu ya juu zaidi barani Afrika. Hifadhi ya Kitaifa ya Kilimanjaro yenye ukubwa wa hekta...
Read More → Hifadhi ya Taifa ya Kilimanjaro

Hifadhi ya Taifa ya Serengeti

Historia, Sanaa ya Tanzania, Utamaduni

Ni mbuga kubwa ya Kitaifa kaskazini mwa Tanzania ambayo ina urefu wa zaidi ya 14,763 km2 (5,700 sq mi). Inapatikana kabisa katika Mkoa wa...
Read More → Hifadhi ya Taifa ya Serengeti

test bgororo

Hifadhi ya Ngorongoro

Historia, Sanaa ya Tanzania, Utamaduni

Hifadhi ya Ngorongoro iko kaskazini mwa Tanzania. Ni nyumbani kwa Bonde la volkeno la Ngorongoro Crater na wanyama “wakubwa 5”...
Read More → Hifadhi ya Ngorongoro

Pori la Akiba la Selous

Historia, Sanaa ya Tanzania, Utamaduni

Hifadhi ya Selous, iliyoanzishwa na Wajerumani mwaka 1896 na kutangazwa na serikali ya kikoloni ya Ujerumani mwaka 1905, ilitangazwa kuwa...
Read More → Pori la Akiba la Selous

Makumbusho ya Sayansi na Teknolojia ya Shanghai

Historia, Sanaa ya Kichina, teknolojia, Utamaduni

Ilifunguliwa mwaka wa 2001, makumbusho hutoa mambo mengi ya kuona na kufanya, ikiwa ni pamoja na maonyesho ya mwingiliano wa media titika,...
Read More → Makumbusho ya Sayansi na Teknolojia ya Shanghai

Close Search Window
↑