Kuimarisha Urafiki na Ushirikiano

Tanzania China Friendship Promotion Association (TCFPA) ilianzishwa mwaka 2003 kwa lengo la kuimarisha urafiki wa kihistoria kati ya wananchi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Jamhuri ya Watu wa China. TCFPA inalenga katika kukuza maelewano na ushirikiano kupitia mipango mbalimbali ya elimu, matibabu, kitamaduni na biashara, kuhakikisha uhusiano mzuri na wenye usawa kati ya mataifa hayo mawili.

Historia Yetu

Tangu kuanzishwa kwake mwaka 2003, TCFPA imekuwa na mchango mkubwa katika kuimarisha uhusiano kati ya Tanzania na China. Kupitia kuandaa semina, makongamano, na mabadilishano ya kitamaduni, chama kimefanikiwa kuziba mapengo na kuwezesha uelewano bora kati ya watu hao wawili. TCFPA pia imekuwa muhimu katika kusaidia kufuata kanuni za mitaa na kupunguza kutokuelewana kwa kitamaduni, na hivyo kukuza mazingira ya amani na ushirikiano kwa watu binafsi na wafanyabiashara wa Kitanzania na Wachina.

Dhamira yetu ni kuimarisha urafiki na ushirikiano kati ya Tanzania na China.

Tunapanga na kushiriki mara kwa mara katika matukio yanayotangaza misheni yetu, ikijumuisha semina, sherehe za kitamaduni, vikao vya biashara na ziara za kielimu.

Miradi yote ya urafiki ya China na Tanzania.

Jiunge nasi katika kukuza maelewano kupitia semina, makongamano, na mipango ya elimu chini ya bendera ya miradi ya urafiki ya China na Tanzania. Nufaika kutokana na usaidizi wetu katika kukabiliana na changamoto za kitamaduni na udhibiti, kuhakikisha utiifu na kuwezesha ufikiaji wa masoko na ushirikiano wa China.

CHINA TANZANIA EDUCATION
china tanzania

Gundua Jumuiya ya Urafiki ya Tanzania China kupitia Habari na Matukio

Gundua mabadilishano ya kitamaduni, fursa za biashara, na matukio yajayo na Tanzania China Friendship Promotion Association.

Tcfpa-director-2-768x526

Vitanda hivyo ni zawadi kutoka kwa Ubalozi wa Jamhuri ya Watu wa China, kupitia mipango yao mingi ya kusaidia maisha bora ya raia wa Tanzania, kupitia afya bora na elimu. SG walikabidhi vitanda hivyo kwa Mbunge wa Ilemela, Mhe. Angelina Mabula, akionekana akipokea vitanda vilivyotolewa

CHINA TANZANIA EDUCATION

Dk. Meiling alikuja chini ya ufadhili wa Wakfu wa Kichina wa Amani na Maendeleo, (CFPD) ambao ni washirika wa TCFPA katika Maendeleo. Akiwa nchini Tanzania, Dk. Meiling Zhao na timu yake walitembelea Shule ya Msingi ya Magorofani na Juhudi iliyopo Gongolamboto, Dar es Salaam, kama ujumbe wa kutafuta ukweli wa jinsi.

ms-husna-sharif-and-MwanaFA

Tarehe 3 Disemba 2023 Mwakilishi wa TCFPA Bi. Husna Sharif alikabidhi vitanda 22 katika Hospitali ya Wilaya ya Muheza. maisha, kupitia afya bora na..

Kujenga Madaraja Kati ya Watanzania na Wachina.

Jiunge nasi katika kukuza maelewano kupitia semina, makongamano, na mipango ya elimu. Nufaika kutokana na usaidizi wetu katika kukabiliana na changamoto za kitamaduni na udhibiti, kuhakikisha utiifu na kuwezesha ufikiaji wa masoko na ushirikiano wa China.

FAIDA ZA UANACHAMA

  • Fursa za masomo kwa programu za PhD na Masters
  • Usaidizi wa michakato ya visa kwa kusafiri kwenda Uchina
  • Upatikanaji wa semina na ziara mbalimbali nchini China
  • Uwezeshaji wa mahusiano ya kibiashara kati ya makampuni ya China na Tanzania
Close Search Window
↑