TIMU YA UFUNDI

Timu yetu ya Kiufundi inaundwa na wataalamu waliojitolea walio na asili tofauti za elimu, afya, utamaduni na biashara. Wanafanya kazi kwa bidii ili kutekeleza mipango ya chama, kuhakikisha kuwa shughuli zote zinafanyika kwa ufanisi na ufanisi.
Timu yetu iliyojitolea inajumuisha wataalamu wenye uzoefu kutoka asili tofauti ambao hufanya kazi bila kuchoka ili kutekeleza mipango yetu. Uongozi wa Bodi yetu ya Wakurugenzi na utaalamu wa Timu yetu ya Kiufundi huhakikisha kwamba shughuli zote zinafanywa kwa ufanisi na kwa ufanisi.

Kutana na bodi yetu ya wanachama

Miradi yote ya urafiki ya China na Tanzania.

Jiunge nasi katika kukuza maelewano kupitia semina, makongamano, na mipango ya elimu chini ya bendera ya miradi ya urafiki ya China na Tanzania. Nufaika kutokana na usaidizi wetu katika kukabiliana na changamoto za kitamaduni na udhibiti, kuhakikisha utiifu na kuwezesha ufikiaji wa masoko na ushirikiano wa China.

CHINA TANZANIA EDUCATION
china tanzania

Gundua Jumuiya ya Urafiki ya Tanzania China kupitia Habari na Matukio

Gundua mabadilishano ya kitamaduni, fursa za biashara, na matukio yajayo na Tanzania China Friendship Promotion Association.

Tcfpa-director-2-768x526

Vitanda hivyo ni zawadi kutoka kwa Ubalozi wa Jamhuri ya Watu wa China, kupitia mipango yao mingi ya kusaidia maisha bora ya raia wa Tanzania, kupitia afya bora na elimu. SG walikabidhi vitanda hivyo kwa Mbunge wa Ilemela, Mhe. Angelina Mabula, akionekana akipokea vitanda vilivyotolewa

CHINA TANZANIA EDUCATION

Dk. Meiling alikuja chini ya ufadhili wa Wakfu wa Kichina wa Amani na Maendeleo, (CFPD) ambao ni washirika wa TCFPA katika Maendeleo. Akiwa nchini Tanzania, Dk. Meiling Zhao na timu yake walitembelea Shule ya Msingi ya Magorofani na Juhudi iliyopo Gongolamboto, Dar es Salaam, kama ujumbe wa kutafuta ukweli wa jinsi.

ms-husna-sharif-and-MwanaFA

Tarehe 3 Disemba 2023 Mwakilishi wa TCFPA Bi. Husna Sharif alikabidhi vitanda 22 katika Hospitali ya Wilaya ya Muheza. maisha, kupitia afya bora na..

Close Search Window
↑