Jumba la Makumbusho la Historia ya Asili la Shanghai lilianzishwa mwaka wa 1956 na lilifunguliwa hivi majuzi tu katika eneo lake jipya la kisasa katika Hifadhi ya Jing ‘an Sculpture Park mwaka wa 2015. Hili ni mojawapo ya makumbusho makubwa zaidi nchini – lina ukubwa wa mita za mraba 40,000 za kuvutia. Mkusanyiko wa zaidi ya vibaki 240,000, vingi vikiwa vya kipekee kwa Uchina na ikijumuisha kila kitu kutoka kwa vielelezo adimu vya wanyama na mimea, vingine vikianzia miaka milioni 140 (kuna mifupa adimu ya dinosaur, ambayo ina urefu wa zaidi ya orofa nne). Pia furaha kuona ni dinosaur nyingi kubwa za uhuishaji, ambazo hutoa wazo zuri la ukubwa, nguvu na mwonekano kamili.
