Muundo na Utawala

TCFPA inasimamiwa na Bodi ya Wakurugenzi na kuungwa mkono na Timu ya Kiufundi. Muundo wetu wa utawala unahakikisha uwazi, uwajibikaji, na ufanyaji maamuzi bora, unaotuwezesha kufikia malengo yetu na kuwahudumia wanachama na washikadau wetu kwa ufanisi.

Bodi yetu ya Wakurugenzi ndiyo chombo kikuu cha usimamizi kinachowajibika kuweka mwelekeo wa kimkakati na sera za chama. Bodi inajumuisha wataalamu na viongozi wenye uzoefu kutoka asili mbalimbali, kuhakikisha mitazamo na utaalamu mbalimbali. Majukumu yao kuu ni pamoja na:
Tcfpa-director
serengeti

Pata ufikiaji wa manufaa ya kipekee, ikiwa ni pamoja na ufadhili wa masomo, miunganisho ya biashara, na kuwezesha visa.

Ungana nasi katika kuimarisha urafiki kati ya Tanzania na China. Kwa kuwa sehemu ya TCFPA, utachangia katika mabadilishano ya maana ya kitamaduni, kielimu na ya kibiashara ambayo yananufaisha mataifa yote mawili. Shiriki katika mipango yetu, hudhuria hafla zetu, na ufanye athari ya kudumu.

Wanachama
0
Michango
0
Watu wa kujitolea
0

Kwa maswali na taarifa zaidi

Tungependa kusikia kutoka kwako! Iwe una maswali, unahitaji usaidizi, au unataka kujihusisha, timu yetu iko hapa kukusaidia.

  • Barua pepe: info@tcfpa.co.tz
  • Simu: +255716020802
  • Anwani: Makao Makuu ya TCFPA, Dar es Salaam, Tanzania

Je, unahitaji usaidizi, au unataka kujihusisha?

Error: Contact form not found.

Sehemu zinazohitajika zimetiwa alama *

Kwa kutoa jina lako, anwani ya barua pepe na nambari yako ya simu, unakubali kupokea masasisho ya mara kwa mara kuhusu shughuli na mipango yetu.

Taarifa za Chama

& Matukio ya Hivi Karibuni

Hapa ndipo mahali pa kupata taarifa kuhusu jumuiya yetu mahususi. Pakua fomu, kukusanya maelezo ya mawasiliano.

MATUKIO NA USASISHAJI

Uncategorized @sw-tz

...
Read More → MATUKIO NA USASISHAJI

Hifadhi ya Taifa ya Kilimanjaro

Historia, Sanaa ya Tanzania, Utamaduni

Mlima Kilimanjaro wenye urefu wa mita 5,895 ndio sehemu ya juu zaidi barani Afrika. Hifadhi ya Kitaifa ya Kilimanjaro yenye ukubwa wa hekta...
Read More → Hifadhi ya Taifa ya Kilimanjaro

Hifadhi ya Taifa ya Serengeti

Historia, Sanaa ya Tanzania, Utamaduni

Ni mbuga kubwa ya Kitaifa kaskazini mwa Tanzania ambayo ina urefu wa zaidi ya 14,763 km2 (5,700 sq mi). Inapatikana kabisa katika Mkoa wa...
Read More → Hifadhi ya Taifa ya Serengeti

Close Search Window
↑